Triển khai thực hiện các nhiệm vụ trọng tâm nhằm tăng cường năng lực quản lý, kiểm soát dịch bệnh động vật và bảo đảm an toàn thực phẩm có nguồn gốc động vật, giai đoạn 2023 - 2030 trên địa bàn tỉnh Sóc Trăng
Cấp văn bản |
|
Số ký hiệu văn bản |
209/KH-UBND |
Ngày ban hành |
24/11/2023 |
Ngày hiệu lực |
24/11/2023 |
Trích yếu nội dung |
Triển khai thực hiện các nhiệm vụ trọng tâm nhằm tăng cường năng lực quản lý, kiểm soát dịch bệnh động vật và bảo đảm an toàn thực phẩm có nguồn gốc động vật, giai đoạn 2023 - 2030 trên địa bàn tỉnh Sóc Trăng |
Hình thức văn bản |
Kế hoạch |
Lĩnh vực |
Khác |
Người ký duyệt |
Vương Quốc Nam |
Tài liệu đính kèm |
|
|
| |