-
Chiều ngày 26/7/2024, Đảng uỷ Thanh tra tỉnh tổ chức cho cán bộ, công chức, người lao động tại cơ quan Thanh tra tỉnh dự Lễ truy điệu đồng chí Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng thông qua truyền hình trực tiếp vào lúc 13 giờ trên sóng Đài Truyền hình Việt Nam.
-
TIẾP NHẬN ĐOÀN VIÊN ĐẾN SINH HOẠT TẠI CHI ĐOÀN THANH TRA TỈNH
Chiều ngày 11/7/2024, tại Hội trường Thanh tra tỉnh, Chi đoàn Thanh tra tỉnh tổ chức lễ tiếp nhận đoàn viên chuyển sinh hoạt đoàn từ Chi đoàn Sở Y tế và Chi đoàn Sở Kế hoạch và Đầu tư đến sinh hoạt tại Chi đoàn Thanh tra tỉnh.
-
TIN HỘI NGHỊ SƠ KẾT CÔNG TÁC XÂY DỰNG ĐẢNG 6 THÁNG ĐẦU NĂM 2024
Chiều ngày 09/7/2024, Đảng ủy Thanh tra tỉnh Sóc Trăng tổ chức hội nghị đảng viên Sơ kết công tác xây dựng Đảng 06 tháng đầu năm và triển khai phương hướng, nhiệm vụ 06 tháng cuối năm 2024. Hội nghị do đồng chí Lê Tấn Đạt, Phó Bí thư Đảng ủy – Phó Chánh Thanh tra tỉnh chủ trì hội nghị.
-
TỔ CHỨC SINH NHẬT CHO CÔNG ĐOÀN VIÊN 06 THÁNG ĐẦU NĂM 2024
Thực hiện Kế hoạch số 30/KH-CĐTTr, ngày 19/6/2024 của Công đoàn cơ sở Thanh tra tỉnh, chiều ngày 09 tháng 7 năm 2024, tại Hội trường Thanh tra tỉnh, BCH Công đoàn Cơ sở Thanh tra tỉnh tổ chức sinh nhật cho tập thể 18 đoàn viên công đoàn có ngày sinh từ tháng 01 đến tháng 06 năm 2024.
-
CHÁNH THANH TRA TỈNH DỰ HỘI NGHỊ TỔNG KẾT 10 NĂM THỰC HIỆN CHỈ THỊ SỐ 35-CT/TW CỦA BỘ CHÍNH TRỊ TẠI HUYỆN CÙ LAO DUNG
Chiều ngày 09/7/2024, Ban Thường vụ Huyện ủy huyện Cù Lao Dung tổ chức Hội nghị tổng kết 10 năm thực hiện Chỉ thị số 35-CT/TW, ngày 26/5/2014 của Bộ Chính trị về tăng cường sự lãnh đạo của Đảng đối với công tác tiếp dân và giải quyết khiếu nại, tố cáo gắn với Quy định 11-QĐi/TW, ngày 18/02/2019 của Bộ Chính trị về trách nhiệm của người đứng đầu cấp ủy trong việc tiếp dân, đối thoại trực tiếp với dân và xử lý những phản ánh, kiến nghị của dân.