29/01/2019
Phó Chủ tịch Thường trực UBND tỉnh Lê Thành Trí thăm và chúc Tết một số doanh nghiệp trên địa bàn tỉnh
Ngày 28/01, đoàn chúc Tết của UBND tỉnh do đồng chí Lê Thành Trí - Phó Chủ tịch Thường trực UBND tỉnh làm trưởng đoàn đã đến thăm và chúc Tết một số doanh nghiệp trên địa bàn tỉnh.
Đoàn đã đến thăm và chúc Tết các doanh nghiệp: Công ty TNHH Hiệp Thành (phường 3, TP. Sóc Trăng), Công ty cổ phần Tư vấn Xây dựng Khánh Hưng (phường 6, TP. Sóc Trăng), Công ty Cổ phần Mía đường Sóc Trăng (phường 8, TP.Sóc Trăng), Công ty TNHH Chế biến Thực phẩm bánh pía - lạp xưởng Tân Huê Viên (xã An Hiệp, Châu Thành), Công ty TNHH Chế biến Nấm xuất khẩu Tư Thao (thị trấn Châu Thành, Châu Thành), Công ty TNHH Minh Đăng (thị trấn Mỹ Xuyên, Mỹ Xuyên), Doanh nghiệp tư nhân Châu Hưng (thị trấn Hưng Lợi, Thạnh Trị).
![](/SiteFolders/Root/4784/Tin%20su%20kien/Anh%20cua%20tin%20su%20kien/Nam%202019/Thang%201/PCTTT%20Tham%20va%20chuc%20tet%20doanh%20nghiep%20Anh%202.jpg)
Thăm và tặng quà Công ty TNHH Chế biến Nấm xuất khẩu Tư Thao
Thay mặt đoàn, đồng chí Lê Thành Trí chúc các doanh nghiệp đón năm mới mạnh khỏe, an khang thịnh vượng. Đồng thời mong muốn các doanh nghiệp tiếp tục có những giải pháp sáng tạo, đổi mới trong hoạt động sản xuất, kinh doanh và gặt hái nhiều thành công, đưa doanh nghiệp phát triển, nâng cao thu nhập cho người lao động, góp phần vào sự phát triển kinh tế - xã hội của tỉnh.
Tuyết Xuân