11/02/2019
LĐLĐ tỉnh thăm đoàn viên, người lao động trực đêm giao thừa
Sáng ngày 01/02, LĐLĐ tỉnh tổ chức thăm và chúc Tết đoàn viên, người lao động làm việc đêm giao thừa Tết Nguyên đán năm 2019 tại Công ty cổ phần Công trình Đô thị Sóc Trăng và Bệnh viện Đa khoa tỉnh.
![](/SiteFolders/Root/4784/Tin%20su%20kien/Anh%20cua%20tin%20su%20kien/Nam%202019/Thang%202/Tham%20doan%20vien%20va%20nguoi%20lao%20dong%20truc%20dem%20giao%20thua.jpg)
Đồng chí Ngô Thái Chân - Chủ tịch LĐLĐ tỉnh phát biểu chúc tết công nhân Công ty cổ phần Công trình Đô thị Sóc Trăng.
Đến thăm hơn 90 công nhân Công ty cổ phần Công trình Đô thị Sóc Trăng sẽ trực dọn dẹp đường phố đêm giao thừa, đồng chí Ngô Thái Chân - Chủ tịch LĐLĐ tỉnh ghi nhận những việc làm thầm lặng của công nhân để thành phố Sóc Trăng khang trang, sạch đẹp trong những ngày Tết đến, xuân về. Đồng thời, tặng quà và chúc công nhân đón mùa xuân mới hạnh phúc, an khang.
Tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh, đại diện lãnh đạo LĐLĐ tỉnh cũng thăm hỏi, chúc Tết đoàn viên, người lao động đang công tác tại đây. Tặng quà và động viên kíp trực đêm 30 Tết cố gắng hoàn thành tốt nhiệm vụ cao quý của người thầy thuốc.
Ngọc Diễm