24/01/2019
Đồng chí Lâm Văn Mẫn - Chủ tịch HĐND tỉnh chúc Tết các cơ quan, đơn vị trên địa bàn tỉnh
Ngày 23/01, đoàn cán bộ tỉnh do đồng chí Lâm Văn Mẫn - Ủy viên dự khuyết Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh làm trưởng đoàn đến thăm và chúc Tết các cơ quan, đơn vị trên địa bàn tỉnh.
Đoàn đến thăm và chúc Tết các cơ quan, đơn vị như: Đại đội Trinh sát, Đại đội Thiết giáp, Đại đội Thông tin, Trung đội Vệ binh thuộc Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh; Bệnh viện Quân Dân y; Công đoàn cơ sở Công ty TNHH MTV Xổ số kiến thiết Sóc Trăng; phòng PA02 Công an tỉnh.
![](/SiteFolders/Root/4784/Tin%20su%20kien/Anh%20cua%20tin%20su%20kien/Nam%202019/Thang%201/Doan%20chuc%20tet%2003%20%20tp.soc%20trang_4364.jpg)
Đồng chí Lâm Văn Mẫn thăm và chúc Tết tại các đại đội thuộc Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh.
Tại các điểm đến thăm, đồng chí Lâm Văn Mẫn cùng các thành viên trong đoàn rất vui mừng, phấn khởi trước những thành tích, kết quả đạt được của các cơ quan, đơn vị. Thay mặt đoàn, đồng chí Lâm Văn Mẫn trân trọng những nỗ lực, phấn đấu của từng đơn vị, cá nhân trong thực hiện nhiệm vụ. Đồng thời, gửi gắm đến các cá nhân, đơn vị sẽ không ngừng học tập, nâng cao trình độ chuyên môn, nghiệp vụ; tinh thần, trách nhiệm; đoàn kết; đổi mới để luôn hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao. Chúc mỗi cán bộ, chiến sĩ, y sĩ, bác sĩ cùng gia đình hưởng một cái Tết vui tươi, đầm ấm và hạnh phúc.
Trước sự quan tâm của Tỉnh ủy, HĐND, UBND, Ủy ban MTTQ Việt Nam tỉnh, lãnh đạo cùng cán bộ các cơ quan, đơn vị bày tỏ sự biết ơn và hứa sẽ quyết tâm trau dồi, phấn đấu thực hiện tốt chức năng, nhiệm vụ được giao, góp phần hoàn thành thắng lợi nhiệm vụ chính trị địa phương.
C.H